KUHUSU SISI
Karibu kwenye blogu inayokuletea ulimwengu wa maarifa ya kiuhandisi na ya maabara kwa njia rahisi na ya kuvutia. Hapa tunachanganya taaluma mbili muhimu:
Mineral Processing – Tunashirikisha maarifa ya msingi na ya kiufundi kuhusu uchenjuaji wa madini, changamoto za viwandani pamoja na mbinu bora zinazotumika katika sekta ya madini.
Geochemical Laboratory Activities – Tunashirikisha maarifa ya maabara kuhusu uchambuzi wa sampuli za madini (assaying), upimaji wa ubora, majaribio ya uchenjuaji, na usahihi wa matokeo ya maabara ya metali.
DHAMIRA YETU
kushirikisha maarifa, kuhamasisha ubunifu na kusaidia wataalamu na wajasiriamali kufikia viwango vya juu katika kazi zao.
Karibu sana utembelee, ujifunze na uinuke nasi.
By Eng. Mohamed